WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

CHUO CHA UALIMU KATOKE

UJENZI WA MADARASA MATATU NA OFISI NA BWENI LA

WASICHANA
MKATABA WA UJENZI
A:  MASHARTI MAALUM YA MKATABA
1 | MWAJIRI | MKUU WA CHUO
| CHUO CHA UALIMU KATOKE TC
| 5. L. P. 1178 BUKOBA
KNY:
| KATIBU MKUU
| WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA
2 | JINANA ANWANI YA Jina: ALMACHIUS MWEMEZI
| FUNDE (Mwajirhea) | Anwani: S.LP 57 BUKOBA
l Simu: 0756 - 842 821
ENEO LA UJENZI CHUO CHA UALIMU KATOKE
4 | MAELEZO YAKAZIKWA | UWEKAJI WA TERRAZZO KWENYE BWENI LA
UFUPI WASICHANA NA MADARASA MATATU NA OFISI
MOJA
5 | GHARAMA YA UFUNDI (+ | TSHS 70,000/= @ M2
Skills Development Levy (ELFU SABINI TU KWA SQUARE MITA MOJA).
4.5% of work service):
6 | MUDA WA MKATABA Tarehe ya Kusaini. 2./ .R5,/2022




Mkataba): Tarehe ya Kuanza Kazi_30.../ 5./2022
Tarehe ya Kumaliza KaziP7../ 24/2022

7 | MASHARTI YA MALIPO: e Hakuna Malipo ya Awali

o Fundi atalipwa kila baada ya sehemu ya kazi
husika kukamilika, kukaguliwa na kuthibitishwa.

B: MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1. Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.
Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.

2. Mwaiiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, toroli, karai, ndoo, chepe,
ngazi, n.k.
3 Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi na mwongozo wa

Mtaalamu Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

4, Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kumsimamisha kazi na kulipa
hasara zote zilitokana na uzembe au makusudi.

5. Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na mafundi wote aliowaajiri na
kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

6. Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi wake
wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu
au ujuzi wa kutosha.

7. Fundi atahusika na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo) vyote
vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya kazi chini ya usimamizi
wake.

B. Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama na pia
pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama
mabakl vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.

9. Ni marufuku Fundi au mafundi kuja kazini akiwa ametumia aina yoyote ya madawa
ya kulevya, unywaji wa pombe na kuvuta bangi eneo la chuo. Ikibainika
atachukuliwa hatua.

10. Mwaajiri hatahusika na malipo yoyote kwa mafundi wasaidizi na vibarua.

11.  Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri kwa muda wa
Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention Money) na kulipwa mara baada ya
ukaguzi wa mwisho kufanyika.

12.  Kiasi cha asilimia 4.5% kitakatwa na kuwasilishwa mamlaka ya mapato Tanzania
(T.R.A) ikiwa ni kwa ajili ya SDL. (Skills Development Levy 4.5% of work service)

13.  Ucheleweshaji wa Kazi:




>
:‘h‘“'ewﬂhﬂﬂ wa kazi uliosabablishwa na fundi, fundl atapewa adhabu ya
ulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshwajl huo,

14.  Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwalirl (kutokana na fedha au vifua),
Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazl.

15.  Uvunjwaiji wa Mkataba:

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini yake au vibarua
wake watajihusisha na wizl wa vifaa vya ujenzl au mall yoyote ya Chuo,

% Mkataba utavunjwa Iwapo; Fundi au Fundl wake hatazingatia taratibu %a
ujenzi au ubora wa kiufundl katika kazl yake, lklwemo kuluata michoro au

maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kupigana au kuonesha viashiria
vya aina yoyote ya kuhatarisha kuvunja amani katika eneo la kazl.

% Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundl kuwa na mahusiano ya
kimapenzi na wanachuo na hatua kall zitachukuliwa.
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Cheo: MKUU WA CHUO = .
Tarehe: £L/.Q%/2022
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SHAHIDI WA MWAIIRI

Saini: W

Jina: NASWIRU YAHYA HAMISI
SIMU: 0755 - 239 857

Cheo: MAKAMU MKUU WA CHUO
Tarehe: ../ 2%./2022

FUNDL:

Saini: XM

Jina: ALMACHIUS MWEMEZI
SIMU: 0756 - 842 821

Cheo: FUNDI MKUU
Tarehe: 21/ £%/2022

SHAHIDI WA FUNDI

Saini: Mabab

lina: PROJESTUS THADEO
SIMU: 0744- 087498
Cheo: FUNDI MSAIDIZI
Tarehe: 2[....; 95/2022



LABOUR AND MATERIALS 3 CLASSROOM AND
OFFICE (306m x70,000)

LABOUR AND MATERIALS | DORMITORY
(374.85m 'x70,000)

21,420,000.00

26,239,500.00

TOTAL LABOUR AND MATERIAL COST |

47,659,500.00 |




